MAMENEJA WA AKAUNTI

Utaalam wa kitaalam kwenye tovuti

Kutoka kwa msambazaji wetu wa Hilti ana mameneja wa akaunti wenye uwezo wa kufanya kazi na wewe na timu zako na kukusaidia kuchagua suluhisho sahihi kwa mradi wako.

Mameneja wetu wa Hilti hufanya kazi kwa karibu na wateja wetu na kukuunga mkono katika mafanikio ya muda mrefu ya biashara yako.

Chochote ombi lako, meneja wako wa akaunti anaweza kukusaidia:

Pata ushauri wa kitaalamu kuhusu suluhisho zenye tija zaidi ya Hilti kwa mahitaji yako - iwe ni programu, huduma au bidhaa.

Jaribu teknolojia zetu za Hilti na ubunifu katika ujenzi wako, kabla ya kununua.

Pata ushauri kuhusu huduma zetu zilizotengenezwa na Hilti, kwa mfano, mafunzo ya usalama wa vifaa.

Kusaidia kudhibiti maagizo yoyote ya Hilti au matengenezo ya vifaa vyetu

Tafuta kuhusu ubunifu wa bidhaa na huduma za Hilti na umuulize Meneja wako wa Akaunti kwa ushauri zaidi.

Tafadhali kumbuka kuwa Wasimamizi hawa wa Akaunti hufanya kazi kwa Msambazaji wa Hilti na sio Hilti moja kwa moja.

‍

Wasiliana na msambazaji wa Hilti kwa simu kwa kujaza fomu bonyeza hapa

‍

Nakala Zaidi

KUVUNJA KUTA

Aina kubwa ya zana za nguvu za kuharibiwa, kwa mtaalamu wa ujenzi, na usalama na tija zilizojengwa kwenye vipengele vyetu vya zana na muundo wa chache.

Maelezo zaidi
Nuron Jukwaa Jipya la Zana Isiyo na Waya

Nguvu na Imara zaidi katka miradi yako yote

Maelezo zaidi
Kuhusu Hilti

Katika Hilti tunatengeneza na kubuni teknolojia ya juu, programu na huduma, zinazowezesha sekta ya ujenzi wa kitaalam.

Maelezo zaidi
Wasiliana nasi