Kukata na Kusaga na Kuweka

Zana na vifaa vilivyotengenezwa ili kuongeza utendaji na usalama, kwa kusaga au kukata kuni na chuma thabiti.

Diski za Kukata Almasi

Diski za kukata almasi na teknolojia yetu ya Equidist, zilizoundwa ili kuongeza mawasiliano na vifaa vya msingi na kupunguza msuguano wa upande - kwa kukata haraka na laini zaidi.

Tazama bidhaa
Sari za kukatwa isiyo na waya - NURON

Kata kama saw ya petroli, lakini bila shida yoyote ya mafuta: gundua safu za kukatwa za betri ya Nuron kwa kukata uashi, chuma na saruji hadi kina cha mm 120

Tazama bidhaa
Diski za kuvutia

Diski za nyuzi na nyuzi za kukata, kusaga na kusaga chuma.

Tazama bidhaa
Vipande vya Angle

Ukiwa na vifungo vya pembe vya Hilti unafaidika na maisha marefu ya huduma, utendaji wa hali ya juu na huduma za usalama ambazo zinakidhi mahitaji ya juu zaidi, na kufanya kazi yako ya kila siku na zana hizi salama na rahisi zaidi.

Tazama bidhaa
Kushibiti isiyo na waya

Kigimba cha pembe isiyo na waya ya kitaalam na gari isiyo na brashi, inayotumiwa na betri ya 22 V kwa kukata na kusaga kila siku.

Tazama bidhaa
Vifaa vya Kukata, Kuweka na Kusaga

Viambatisho, sehemu za kubadilisha, walinzi, kofu na vifaa vya kukusanya vumbi ili kubadilisha safu zako, zana za kukata na vifungo vya kusaga

Tazama bidhaa
Mzunguko safu isiyo na waya - NURON

Nionyeshe sauri za mviringo isiyo na waya ya volt 22 zilizoundwa kwa kufanya ukata mwanga na mzito katika vifaa vya chuma, kuni na kuni.

Tazama bidhaa
Magurudumu ya kusaga almasi

Magurudumu ya kikombe cha almasi kwa kusaga kwenye saruji - pamoja na magurudumu ya kikombe cha ulimwengu na kusaga ili kuondoa epoxi na

Tazama bidhaa
Msingi na Sanders visivyo na waya - NURON

Vipengele vya usalama vya busara, kukatwa kwa haraka na maisha ya betri iliyopanuliwa: tafuta hapa jinsi vipinduzi vya pembe vya pembe visivyo na waya vya Nuron zinaweza

Tazama bidhaa
Mzunguko wa Mzunguko

Vipande vya mviringo vilivyotengenezwa kwa kukata salama, haraka na sahihi zaidi katika aina mbalimbali za vifaa vya kuni na chuma.

Tazama bidhaa
Almasi msingi

Vipande vya almasi vya Hilti

Tazama bidhaa
Msumeno wa Jigsaw

Hilti jigsaws ni zana nyingi matumizi kwa ajili ya kukata kwa usahihi katika mistari ya moja kwa moja na ya mviringo kwenye mbao, chuma na plastiki, zikiwa na utendaji wa hali ya juu na udhibiti rahisi wa matumizi.

Tazama bidhaa
Zana za Kukata Nyufa

Zana za kukata nyufa hutumika kwa ukataji sahihi na safi wa nyenzo kama vile metali au plastiki, zikihakikisha ufanisi wa juu na usahihi katika kazi za kukata.

Tazama bidhaa
Wasiliana nasi