Kutana na Msambazaji wetu wa Hilti

Je! Unahitaji msaada wowote? Hifadhi na uwasilishaji wa Hilti ni hapa chini:

ZANA ZA NGUVU LTD.

Power Tools Ltd. ni biashara ya familia iliyohusishwa na kuendeshwa kwa ajili ya kuendelezwa, na kuendeshwa na Hilti katika makazi ya makazi, maeneo, makubaliano na maeneo.

Kwa ajili ya timu hiyo inaweza kufanya maeneo au kuendelea zaidi nchini Tanzania, kwa sababu hilti amesema kuwa ni muhimu kwamba unaweza kufanya kazi kwenye kituo cha kazi au kufanya maarifa ya kubadilishwa kwa ajili ya kubadilishwa, lakini unaweza kutoa matumizi bora zaidi, mafunzo na huduma ya maarifa, kushughulikia kwa ajili ya kufunga.

Power Tools Limited inatoa muuzaji wa makazi ya Hilti nchini Tanzania kwa zaidi ya 30.

Kwa usaidizi wa wafanyabiashara wa Hilti, angalia usaidizi wa maoni kutoka kwa ofisi na huduma ya ofisi ya nyumbani, ujumbe ambao unaweza kutoa huduma ya huduma ya maeneo yaliyotumiwa na mashirika yaliyotolewa na Hilti ambapo.

Nakala Zaidi

Huduma kwa Wateja

Ushauri, maagizo, na matengenezo yote

Maelezo zaidi
Nondo iliyowekwa baada ya Ujenzi

Amini bidhaa na suluhisho za Hilti ili kutatua changamoto ngumu zaidi baada ya nondo zilizowekwa.

Maelezo zaidi
Kusudi la Msingi na Maadili

Kujenga siku zijazo bora ni katikati ya kila kitu tunachofanya.

Maelezo zaidi
Wasiliana nasi