Arbor ya MultiCut yenye biti ya majaribio

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Biti maalum ya majaribio inapatikana – imetengenezwa kwa chuma cha kasi ya juu kilichosagwa (HSS-G) kwa uwekaji wa katikati kwa urahisi zaidi na mwongozo laini zaidi ndani ya sehemu ya kazi
  • Mabadiliko ya haraka ya biti – kuunganisha arbor ya hole saw na biti ya majaribio kwa kubofya mara moja

‍

Maombi
  • Kukata mashimo kwa kutumia hole saw za SP Premium MultiCut

‍

HABARI YA BIDHAA

Arbor ya Hole Saw + Biti 85 mm MultiCut

  • Nambari ya Bidhaa: 2279301
  • Idadi ya vipengee katika kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Aina ya hole saw : MultiCut hole saw‍
  • Nyenzo za msingi : Nyenzo mbalimbali, Chuma, Mbao, Plastiki, Drywall‍
  • Hali ya kazi : Kuchimba‍
  • Mwisho wa muunganisho : Shank ya Hex‍
  • Kipenyo : 7 mm‍
  • Daraja la bidhaa : Premium

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi