Adapta ya kuchaji USB CU 4-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Nuron power bank – geuza betri yoyote ya Nuron kuwa chanzo cha umeme kinachobebeka ili uweze kuchaji kikamilifu na kwa haraka vifaa vyako vya USB.
  • Kuchaji vifaa vingi kwa wakati mmoja – milango miwili ya USB pamoja na kuchaji bila waya hukuwezesha kuchaji kwa kasi vifaa kadhaa kwa wakati mmoja.
  • Imeundwa kwa mazingira halisi ya kazi – ukubwa wake mdogo na muundo imara hutoa adapta ya umeme inayobebeka kwa ajili ya kuchaji vifaa vyako kwenye eneo la kazi au ukiwa safarini.
  • Tochi iliyojengewa ndani – mwanga wa LED hubadilisha betri yako ya Nuron ya 22V kuwa tochi rahisi kutumia.
  • Muundo wa kisasa wa muda mrefu – milango ya USB-A na USB-C inaendana na vifaa vya kisasa vya simu pamoja na betri zote za Nuron za sasa na zijazo.
Maombi
  • Adapta inayowezesha betri yoyote ya Nuron kuchaji vifaa vya USB kama vile kompyuta mpakato (laptops), tableti, simu za mkononi na vingine.
  • Kuchaji simu bila waya hadi 10 W.
  • Kuchaji kupitia USB-C Power Delivery hadi 65 W.
  • Kuchaji kupitia USB-A hadi 18 W.

HABARI YA BIDHAA

Adapta ya kuchaji USB CU 4-22
  • ‍Nambari ya bidhaa: 2392705‍
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Utangamano wa mfumo wa betri: Nuron

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi