Soketi ya athari SI-SA 1/2

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Sehemu ya vifaa imara na vinavyodumu, vilivyoundwa kusaidia kuongeza matumizi na muda wa maisha wa impact wrench zako
  • Ubora wa kiwango cha kitaalamu kwa kazi ngumu za kufunga bolti na nanga

‍

Maombi
  • Kifaa cha kuunganisha soketi kwenye impact wrench zenye saizi, pembe au urefu tofauti wa shank
  • Vifaa vya kufunga bolti na nanga

‍

HABARI YA BIDHAA

Soketi ya athari SI-SA 1/2" - 7/16" HEX
  • Nambari ya bidhaa: 2094451
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Mwisho wa kuunganisha: Mraba wa 1/2", hexagoni 7/16"
  • Fupi/refu: Refu
  • Urefu: 50 mm
  • Mipako/umaliziaji wa nyenzo: Fosfati nyeusi

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi