Leza ya Mistari PM 2-LG

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Mwonekano bora kwa tija zaidi – leza za mstari wa kijani hutoa mwali unaoonekana mara 4 zaidi kuliko leza nyekundu katika mazingira ya ndani, hivyo unaweza kufanya kazi katika umbali mrefu bila kulazimika kuhamisha leza mara kwa mara
  • Rahisi sana kutumia – kitufe kimoja cha kubadilisha kati ya mistari ya wima, mlalo au msalaba, na kitufe kimoja cha kuwasha kipokezi
  • Hali ya mteremko – unaweza kufunga pendulum ya kujisawazisha ili leza hii ya mistari itumike kuchora mistari iliyonyooka kwa pembe yoyote (kibano cha PMA 93 crab clamp kinapendekezwa)
  • Muundo wa vitendo na wa kudumu – nyumba ya kifaa iliyo thabiti yenye vizuia mshtuko vya mpira ili kustahimili mazingira magumu ya eneo la kazi, pamoja na leza ya Daraja la 2 ambayo haihitaji tahadhari maalum wakati wa matumizi
  • Tahadhari ya betri dhaifu – epuka kusimama kwa kazi bila kutarajia kwa kujua mapema wakati leza yako ya mistari inahitaji betri mpya

‍

Maombi
  • Kulinganisha fremu na reli za kuta za plasterboard
  • Kusawazisha dari zilizoning’inizwa
  • Kusawazisha na kulinganisha mabomba na nyaya
  • Kusawazisha na kulinganisha milango na madirisha
  • Kuhamisha viwango vya urefu

‍

HABARI YA BIDHAA

Leza ya Mistari PM 2-LG
  • Nambari ya Bidhaa: 2322754
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Usahihi: ±3 mm kwa m 10
  • Umbali wa juu wa kufanya kazi (kipenyo): 40 m (mistari), 100 m (mistari, kwa kutumia kipokezi)
  • Muda wa juu wa uendeshaji: saa 8
  • Aina ya betri: 4 x 1.5 V (AA)
  • Kiwango cha kujisawazisha katika halijoto ya kawaida: ±4°
  • Muda wa kujisawazisha: sekunde 3
  • Pembe ya ufunguzi wa mstari wa mlalo: 200°
  • Pembe ya ufunguzi wa mstari wa wima: 160°
  • Daraja la ulinzi la IP: IP 54 (EN 60529)
  • Aina ya leza: Mstari

Nyaraka

Wasiliana nasi