Huduma za Zana
Huduma za Logistics
Huduma za Mauzo
Suluhisho
Ubunifu
Uthibitisho wa Wateja
Huduma za Uhandisi
Hilti Software
Kampuni
Biashara ya Msambazaji wa Hilti
Kazi
Makubaliano ya Sheria
WASILIANA NASI VIPENGELE NA MATUMIZI
Vipengele
Nyongeza kwa adapta za vifaa vya kupimia na leza
Maombi
Adapta za vifaa vya kupimia vya Hilti kama vile leza, vifaa vya kutambua na vifaa vya mpangilio
HABARI YA BIDHAA
Adapta ya Umeme PSA 86 Nambari ya Bidhaa: 2168646 Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1
Wasiliana nasi
Kwa mujibu wa sera yetu ya faragha, wakati wa kutumia tovuti hii unakubali kutuweka vidakuzi kwenye kompyuta yako kusaidia kufanya tovuti hii bora. Sera ya faragha.
Kukubaliana na kufunga