Leza ya Mistari Nyingi PM 40-MG

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Leza ya mistari mingi yenye matumizi mengi zaidi kwa kulinganisha, kusawazisha na kupima pembe za mraba kwa usahihi na haraka katika mzunguko wa 360°
  • Betri ya Li-ion inayoweza kuchajiwa tena ya B12 huruhusu hadi siku 1.5 za kazi ya mpangilio bila kukatizwa (betri na chaja huuzwa kando)
  • Teknolojia ya Metal Blade Axicon – nyumba ya kinga kwa vipengele vya usahihi ili kusaidia leza yako ya mistari mingi kudumisha usahihi kwa muda mrefu zaidi
  • Tahadhari za kutokuwa sawa na kiwango na betri dhaifu – husaidia kuzuia makosa na kusimama kwa kazi bila kutarajia
  • Leza ya Daraja la 2 – haihitaji hatua maalum za tahadhari wakati wa matumizi

‍

Maombi
  • Kulinganisha dari zilizoning’inizwa
  • Kuweka na kulinganisha reli za drywall kwenye sakafu, kuta na dari
  • Kuhamisha viwango vya marejeleo vya urefu
  • Kulinganisha mabomba na nyaya kwa wima
  • Kusawazisha soketi za umeme, njia za nyaya, radiators na mifumo ya mabomba

‍

HABARI YA BIDHAA

Leza ya Mistari Nyingi PM 40-MG
  • Nambari ya Bidhaa: 2152385
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Usahihi: ±0.08 in kwa futi 33
  • Umbali wa juu wa kufanya kazi (kipenyo): futi 131 (mistari), futi 328 (mistari kwa kutumia kipokezi)
  • Kiwango cha kujisawazisha katika halijoto ya kawaida: -3.0° / +3.0°
  • Muda wa kujisawazisha: sekunde 3
  • Pembe ya ufunguzi wa mstari wa mlalo: 360°
  • Pembe ya ufunguzi wa mstari wa wima: 240°
  • Daraja la ulinzi la IP: IP 54 (EN 60529)
  • Aina ya leza: Mstari na nukta

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi