Visu vya msumeno wa kurudisha kwa mbao zenye misumari

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Visu vya bimetali vinavyodumu, vilivyoundwa kudumu kwa muda mrefu na kukata kwa haraka mbao zenye metali.
  • Vinapatikana katika urefu wa aina tatu. Kuchagua urefu unaofaa kulingana na umbo la kifaa unachofanyia kazi kunaweza kuongeza urahisi na ufanisi.
Maombi
  • Kukata kwa haraka zaidi kwa kazi za ubomoaji
  • Kukata boriti za mbao
  • Kukata profaili za chuma
  • Kubomoa mbao zenye metali ndani

‍

HABARI YA BIDHAA

‍

Lango la msumeno wa kurudisha SP 23 6 (5) w/m
  • Nambari ya bidhaa: 2222126
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Daraja la bidhaa: Premium
  • ‍Shank: Shank ya universal ya 1/2"‍
  • Meno kwa inchi: 6
  • Unene wa blade/diski: 1.3 mm‍
  • Upana wa blade: 19 mm‍
  • Sifa za blade: Kwa kazi nzito, kukata haraka, maisha marefu‍
  • Urefu wa blade: 229 mm

Nyaraka

Wasiliana nasi