Kipeperushi cha hewa cha eneo la kazi kisicho na waya NBL 4-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Kipeperushi cha hewa cha matumizi ya nje kilicho rahisi na chenye muundo mdogo - kina uzito wa kilo 1.1 pekee lakini hutoa nguvu kubwa ya kupuliza, hivyo NBL 4-22 husaidia kuokoa muda na nguvu wakati wa kusafisha maeneo ya kazi.
  • Muda mrefu wa matumizi ya betri - motor yenye teknolojia ya brushless na betri za kisasa za Nuron hukusaidia kukamilisha kazi bila safari za mara kwa mara kwenda kuchaji.
  • Uondoaji wa uchafu kwa udhibiti zaidi - kichocheo cha kasi inayobadilika, viwango vitatu vya nguvu na chaguo la urefu mbili za pua za kupulizia (zinazojumuishwa) hukuwezesha kudhibiti karibu aina yoyote ya uchafu.
  • Adapta ya kujaza na kutoa hewa imejumuishwa - kipeperushi hiki kidogo kinaweza kutumika kujaza au kutoa hewa kwa haraka na kwa juhudi ndogo.
  • Kwenye mfumo wa betri wa Nuron - zana zisizo na waya bila maelewano kutokana na betri zinazodumu kwa muda mrefu na huduma mbalimbali zinazokuwezesha kubaki na tija leo na kesho.
Maombi
  • Usafishaji wa kila siku katika maeneo ya kazi - kuondoa vumbi na uchafu mwepesi kutoka kwenye malori, njia za kupita na maeneo ya kazi.
  • Kuandaa nyuso za kazi - kusafisha vifaa na masanduku ya umeme, kuondoa vumbi kwenye nyuso za kazi na kufanya matengenezo ya kinga.
  • Kusafisha baada ya kazi kukamilika - kipeperushi hiki kidogo ni bora kwa kuondoa vipande vya mbao baada ya kuchimba nguzo za huduma, kufunga madirisha au kurekebisha magari.
  • Kujaza na kutoa hewa (adapta imejumuishwa).
  • Urefu wa jumla wa kifaa: mm 440 na pua fupi, mm 660 na pua ndefu.

HABARI YA BIDHAA

Kipeperushi cha hewa kisicho na waya NBL 4-22 (sanduku)
  • Nambari ya bidhaa: 2018411
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Kiwango cha hewa: 186 m³/h
  • Kasi ya juu ya hewa: 80.5 m/s
  • Kasi ya chini ya hewa: 50.5 m/s
  • Uzito: 1.15 kg
  • Kiwango cha shinikizo la sauti (A-weighted): 88 dB(A)
  • Mfumo wa betri: Nuron
  • Urefu: 190 mm
  • Urefu wa kifaa: 363 mm

Nyaraka

Wasiliana nasi