Kipeperushi cha hewa cha eneo la kazi kisicho na waya NBL 6-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Uondoaji wenye nguvu wa uchafu - hali ya Boost huzalisha hadi 13 m³/dakika za mtiririko wa hewa kwa kasi ya 187 km/h, ikikusaidia kusafisha kwa haraka karibu aina yoyote ya uchafu kwenye eneo la kazi.
  • Uondoaji wenye nguvu wa uchafu - hali ya Boost huzalisha hadi 460 CFM za mtiririko wa hewa kwa kasi ya 119 mph, ikikusaidia kusafisha kwa haraka karibu aina yoyote ya uchafu kwenye eneo la kazi.
  • Matumizi bora ya betri - motor yenye teknolojia ya brushless na betri za Nuron zinazodumu kwa muda mrefu huongeza muda wa kazi na kupunguza muda wa kuchaji.
  • Rahisi kurekebisha na kusafirisha - bomba la kipeperushi la teleskopiki linaweza kurefushwa kwa urahisi wakati wa matumizi au kufupishwa na kuondolewa kwa ajili ya usafirishaji na uhifadhi.
  • Rahisi kutumia - hali ya cruise control na mkanda wa begani wa hiari husaidia kufanya kazi kwa urahisi kwa kasi iliyowekwa.
Maombi
  • Kuondoa uchafu kwenye maeneo ya kazi - kusafisha waya za kufungia nondo, vipande vya mbao au chuma, uchafu wa plastiki, theluji nyepesi, maji na mabaki mengine kutoka kwenye malori na maeneo ya kazi.
  • Kuandaa nyuso za kazi - kusafisha vifaa, kuondoa vumbi kwenye nyuso za kazi, kufanya matengenezo ya kinga na matumizi mengine mbalimbali.

HABARI YA BIDHAA

Kipeperushi cha hewa kisicho na waya NBL 6-22 (sanduku)
  • Nambari ya bidhaa: 2404228
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1
‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Kiwango cha hewa: 186 m³/h
  • Kasi ya juu ya hewa: 80.5 m/s
  • Kasi ya chini ya hewa: 50.5 m/s
  • Uzito: 1.15 kg
  • Kiwango cha shinikizo la sauti (A-weighted): 88 dB(A)
  • Mfumo wa betri: Nuron
  • Urefu: 190 mm
  • Urefu wa kifaa: 363 mm
Wasiliana nasi