Nyundo ya Kuchimba Umeme ya SDS Plus TE 3-CL

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Nyundo ya kuchimba ya SDS Plus (TE-C) yenye hali tatu za matumizi – kwa kuchimba kwa mpigo, kuchimba bila mpigo na kuchonga
  • Motori imara hutoa utendaji wa juu na ulinzi dhidi ya mzigo kupita kiasi
  • Mfumo wa ubunifu wa kupiga wenye maisha marefu ya matumizi
  • Inajumuisha Hilti Cooltec yenye mfumo wa kupoeza unaotumika kikamilifu ili kuongeza maisha ya kifaa
  • Kikusanya vumbi cha hiari kinachoweza kuunganishwa kwa urahisi husaidia kumlinda mtumiaji dhidi ya vumbi na vipande vinavyoanguka wakati wa kuchimba juu ya kichwa

‍

Maombi
  • Kuchimba na kuchimba kwa mpigo katika saruji na uashi
  • Kuchonga kwa marekebisho na kutengeneza mifereji midogo katika saruji na uashi
  • Kuchimba katika mbao na chuma kwa kutumia adapta ya hiari ya chuck yenye shank laini
  • Kukata nafasi za soketi katika uashi
  • Kufunga skrubu kwa kutumia kishikilia biti cha hiari

‍

HABARI YA BIDHAA

Nyundo ya Kuchimba ya SDS Plus TE 3-CL 230V sanduku

  • Nambari ya Bidhaa: 2122682
  • Idadi ya vipengee katika kifurushi: 1

‍

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Uzito kulingana na Utaratibu wa EPTA 01/2003 bila betri : 3 kg‍
  • Kipenyo bora cha kuchimba kwa mpigo : 6 - 16 mm‍
  • Nishati ya mpigo mmoja : 2.1 J‍
  • Hali za kazi : Kuchonga, Kuchimba, Kuchimba kwa mpigo, Kuweka nafasi ya patasi‍
  • Kiwango cha kipenyo cha kuchimba kwa mpigo : 5 - 28 mm‍
  • RPM ya kuchimba kwa mpigo : 1070 rpm‍
  • Mzunguko kamili wa kupiga : mipigo 4860/dakika‍
  • Vipengele vya utendaji : Kukwangua, Hali ya nyuma (Reverse), Kipimo cha kina‍
  • Thamani ya mtetemo wa mhimili-tatu kwa kuchimba kwa mpigo kwenye saruji (ah,HD) : 14.6 m/s² 1‍
  • Mtetemo wa mhimili-tatu kwa kuchonga saruji : 11.2 m/s² 2‍
  • Kiwango cha shinikizo la sauti kilichopimwa kwa A : 93 dB (A) 3‍
  • Nguvu ya kuingiza iliyokadiriwa : 850 W‍
  • Vipimo (U x W x H) : 377 x 88 x 204 mm

‍

Video

Ushuhuda wa Wateja wa Nyundo ya Kuchimba ya Hilti TE 3-CL
Nyundo ya Kuchimba ya Hilti TE 3 CL na TE 3 ML
Wasiliana nasi