Biti ya kuanzia HSS-G 85 mm MultiCut

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Mabadiliko ya haraka ya biti, ufungaji wa arbor ya hole saw na biti ya kuanzia kwa mbofyo mmoja
  • Chaguo la biti za kuanzia: chuma cha kasi ya juu chenye aloi ya kobalti (HSS-Co), ncha ya tungsten carbide (TCT), au chuma cha kasi ya juu kilichosuguliwa (HSS-G), kulingana na nyenzo unayofanyia kazi
Maombi
  • Biti mbadala za kuanzia kwa matumizi na hole saw za Hilti
  • Kuongoza hole saw kwenye metali ngumu zaidi, ikiwa ni pamoja na chuma cha pua na chuma cha kutupwa, biti za HSS-Co zinapendekezwa
  • Kuongoza hole saw kwenye matofali, plasterboard na PVC, biti za TCT zinapendekezwa
  • Kuongoza hole saw kwenye mbao na metali, biti za HSS-G zinapendekezwa

‍

HABARI YA BIDHAA

‍

Biti ya kuanzia HSS-G 85 mm (5) MultiCut
  • Nambari ya bidhaa: 2261224
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

DATA YA KIUFUNDI

  • Aina ya hole saw: Hole saw ya MultiCut
  • Nyenzo za msingi: Nyenzo mbalimbali, metali, mbao, plastiki, drywall
  • Njia ya kufanya kazi: Uchimbaji
  • Mwisho wa kuunganisha: Shank ya hexagoni
  • Kipenyo: 7 mm
  • Urefu: 85 mm
  • Daraja la bidhaa: Premium

Nyaraka

Wasiliana nasi