Plugi ya Piston HIT-SZ

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Pistoni za sindano na mabomba ya upanuzi rahisi husaidia kuhakikisha sindano thabiti ya vifuniko ndani ya shimo bila kuundwa kwa njia ya hewa
Maombi
  • Kwa sindano ya vifuniko vya Hilti HIT katika hali mbalimbali ikiwa ni pamoja na mashimo ya kina, mashimo za juu na katika matumizi ya chini ya maji

HABARI YA BIDHAA

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 14

  • Nambari ya Bidhaa: 2039309
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 16

  • Nambari ya Bidhaa: 2039310
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 18

  • Nambari ya Bidhaa: 2039311
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 20

  • Nambari ya Bidhaa: 2039312
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 22

  • Nambari ya Bidhaa: 2039313
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 24

  • Nambari ya Bidhaa: 2039314
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 28

  • Nambari ya Bidhaa: 2039316
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 32

  • Nambari ya Bidhaa: 2039318
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 42

  • Nambari ya Bidhaa: 2039326
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 45

  • Nambari ya Bidhaa: 2039331
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 47

  • Nambari ya Bidhaa: 2039332
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 52

  • Nambari ya Bidhaa: 2039333
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

Plugi ya pistoni HIT-SZ 55

  • Nambari ya Bidhaa: 2039334
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 10

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Vifaa

Nyaraka

Wasiliana nasi