Kiwango cha Leza Kinachozunguka kwa Mlalo PR 4-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Rahisi kutumia – muundo wa kitufe kimoja huruhusu matumizi na mtu mmoja, sasa ukiwa na masafa yaliyoongezwa hadi 800 m (kipenyo)
  • Uchunguzi wa haraka na wa kuaminika – kipokezi cha leza cha PRA 4 chenye uonyeshaji wa offset ya kidijitali na dirisha kubwa la kupokea la cm 13 hutoa utambuzi wa haraka na wa kuaminika katika eneo lote la kazi
  • Imara na kinachostahimili kuanguka – kiini kipya cha alumini, vizuia mtikisiko vya ndani, kichwa na vipini vinavyofyonza mshtuko, pamoja na kiwango cha ulinzi cha IP66, husaidia kudumisha usahihi wa leza katika mazingira magumu ya kazi
  • Vipengele vya kisasa zaidi na Nuron – ufuatiliaji wa vifaa, kiashirio cha kiwango cha chaji ya betri, na mfumo mmoja wa betri husaidia kurahisisha usimamizi wa vifaa na kupunguza gharama
  • Hali ya Strobe-Shield – teknolojia iliyojengewa ndani hulinda dhidi ya utambuzi wa uongo unaosababishwa na taa, LED na miakisi kutoka kwenye kioo au chuma, ili kuboresha uthabiti na tija kwenye eneo la kazi

‍

Maombi
  • Kusawazisha kwa mlalo wakati wa kazi za uchimbaji
  • Kusawazisha formwork na kumwaga zege
  • Kuhamisha na kukagua viwango vya marejeleo vya urefu

‍

HABARI YA BIDHAA

Leza Inayozunguka PR 4-22
  • Nambari ya Bidhaa: 2399576
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Usahihi: ±0.06 in kwa futi 100
  • Daraja la leza: < 4.85 mW, 620-690 nm, Daraja la 2 (EN 60825), Daraja la II (FDA CFR 21 art. 1040)
  • Kiwango cha kujisawazisha katika halijoto ya kawaida: ±5 (±8.7%) °
  • Kasi ya mzunguko: 600 rpm
  • Daraja la ulinzi la IP: IP 66 (EN 60529) - sehemu ya betri haijajumuishwa
  • Kiwango cha halijoto ya uendeshaji: -4 hadi 122 °F
  • Muda wa juu wa uendeshaji: saa 35

Nyaraka

Wasiliana nasi