Tramu ya Marejeleo PSA

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Nyongeza ya kutumika pamoja na vifaa vya kupimia na vya mpangilio vya leza

‍

Maombi
  • Kwa matumizi pamoja na vifaa vya kupimia na vya mpangilio vya leza

‍

HABARI YA BIDHAA

Tramu ya Marejeleo PSA 15‍
  • Nambari ya Bidhaa: 2006086
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

‍

Tramu ya Marejeleo PSA 14‍
  • Nambari ya Bidhaa: 2006085
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

‍

Tramu ya Marejeleo PSA 13‍
  • Nambari ya Bidhaa: 2006084
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

‍

Tramu ya Marejeleo PSA 12‍
  • Nambari ya Bidhaa: 2006083
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Maelezo ya bidhaa: Tramu ya plastiki yenye uwazi wa sehemu na vipimo vya imperial kwa uchanganuzi wa picha wa inchi 23 × 23, kifurushi cha vipande 5.

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi