Biti ya bisibisi ya athari yenye almasi S-B (IMP)

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Sehemu elastiki ya kuhimili msokoto kwenye shank ya biti hufyonza mizigo mikubwa, biti hujipinda kidogo inapopata athari, hivyo kusaidia kuongeza muda wake wa matumizi
  • Mipako ya almasi kwa mshiko salama zaidi kwenye skrubu, hivyo kupunguza kwa kiasi kikubwa kuteleza na kutoka kwenye skrubu
  • Chuma cha zana kinachostahimili mshtuko, kilichochaguliwa kwa matumizi na impact drivers, hupunguza hatari ya biti kuvunjika mapema
  • Muundo unaotoshea kikamilifu kwa mshiko bora wakati wa kufunga skrubu, umetengenezwa kwa usahihi ili kupunguza uharibifu na kuyumba
Maombi
  • Mwisho wa kuunganisha wa hexagoni ¼" kwa matumizi na vishikilia biti vya kawaida (DIN ISO 1173-D 6.3)
  • Inafaa kwa matumizi na impact drivers za kawaida
  • Inapendekezwa kwa matumizi yenye viunganishi vigumu, kwa mfano kwenye metali au saruji
  • Kufunga skrubu na nanga za skrubu katika aina mbalimbali za nyenzo

HABARI YA BIDHAA

Biti ya bisibisi S-B PH2 25/1" IMP (10)
  • Nambari ya bidhaa: 2039116
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

DATA YA KIUFUNDI

  • Urefu: inchi 1
  • Mwisho wa kuunganisha: Shank ya hexagoni ya inchi 1/4

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi