Biti ya bisibisi ya torsion S-B (T)

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Eneo elastiki la msokoto kwenye shank ya biti hufyonza mizigo mikubwa, biti hujipinda kidogo inapopata athari ili kuongeza uimara na muda wa matumizi
  • Chuma chenye nguvu ya juu sana hupunguza hatari ya biti kuvunjika mapema
  • Muundo unaotoshea kikamilifu hutoa mshiko bora wakati wa kufunga skrubu, umetengenezwa kwa usahihi ili kusaidia kupunguza uharibifu na kuyumba

‍

Maombi
  • Mwisho wa kuunganisha wa hexagoni ¼" kwa matumizi na vishikilia biti vyote vya kawaida (DIN ISO 1173-D 6.3)
  • Inapendekezwa kwa matumizi na screwdrivers za cordless kwenye viunganishi laini, kwa mfano kwenye mbao au plasterboard
  • Kwa kufunga skrubu katika aina mbalimbali za nyenzo
  • Inapatikana katika matoleo ya Torx®, Phillips®, square, hexagoni na Pozi®

‍

HABARI YA BIDHAA

Biti ya bisibisi S-B PH2 25/1" T (10)
  • Nambari ya bidhaa: 2038979
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

DATA YA KIUFUNDI

  • Kipengele: Biti za torsion
  • Tundu: PH2
  • Urefu: 25 mm
  • Mwisho wa kuunganisha: Hexagoni 1/4"

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi