Kishikilia biti cha sumaku S-BH (M)

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Muundo rahisi na imara, uliotengenezwa kwa chuma chenye nguvu ya juu
  • Sumaku ya kudumu yenye nguvu huhakikisha skrubu zinashikiliwa kwa usalama
  • Sleeve ya chuma cha pua

‍

Maombi
  • Inafaa kwa biti zote za bisibisi za 1/4" kulingana na DIN 3126 C 6.3 na E 6.3
  • Kishikilia biti kwa plasterboard na matumizi mengine ya kawaida ya kufunga skrubu
  • Muundo mwembamba kwa ufikiaji rahisi zaidi

HABARI YA BIDHAA

Kishikilia biti S-BH M 50/2"
  • Nambari ya bidhaa: 2038758
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Kipengele: Kishikilia nati cha sumaku
  • Tundu: HEX 1/4"
  • Urefu: 50 mm
  • Mwisho wa kuunganisha: Hexagoni 1/4"

Nyaraka

Wasiliana nasi