Soketi ndefu ya athari SI-S 1/2" L

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Mashimo mawili ya kufunga kwa usahihi zaidi kati ya soketi na kiunganishi cha ½"
  • Kingo mbili za kufunga
  • Uunganishaji wa haraka wa soketi

‍

Maombi
  • Kukaza nati na bolti
  • Kufunga na kuondoa skrubu za mbao
  • Kufunga nanga

‍

HABARI YA BIDHAA

Soketi ya athari SI-S 1/2"-17 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070392
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-19 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070394
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-21 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070395
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-24 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070397
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-27 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070398
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-30 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070399
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-32 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070400
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 1/2"-36 L
  • Nambari ya bidhaa: 2070401
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

DATA YA KIUFUNDI

  • Mwisho wa kuunganisha: Mraba wa 1/2"
  • Fupi/refu: Refu
  • Mipako/umaliziaji wa nyenzo: Fosfati nyeusi
  • Muundo wa nyenzo: Chuma cha chrome molybdenum kinachostahimili athari
  • Daraja la bidhaa: Ultimate

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi