Soketi ndefu ya athari SI-S 3/4"

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Mashimo mawili ya kufunga kwa usahihi zaidi kati ya soketi na kiunganishi cha 3/4"
  • Kingo mbili za kufunga

‍

Maombi
  • Kukaza nati na bolti
  • Kufunga skrubu za mbao
  • Kufunga nanga

HABARI YA BIDHAA

Soketi ya athari SI-S 3/4"-17
  • Nambari ya bidhaa: 2070408
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-19
  • Nambari ya bidhaa: 2070409
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-24
  • Nambari ya bidhaa: 2070360
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-27
  • Nambari ya bidhaa: 2070411
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-30
  • Nambari ya bidhaa: 2070412
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-36
  • Nambari ya bidhaa: 2070413
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-27 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136474
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-30 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136475
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-32 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136476
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-36 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136477
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-41 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136478
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-46 L
  • Nambari ya bidhaa: 2136479
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-50
  • Nambari ya bidhaa: 2070416
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-55
  • Nambari ya bidhaa: 2070417
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

Soketi ya athari SI-S 3/4"-60
  • Nambari ya bidhaa: 2070418
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

DATA YA KIUFUNDI

  • Mwisho wa kuunganisha: Mraba wa 3/4"
  • Fupi/refu: Fupi
  • Mipako/umaliziaji wa nyenzo: Fosfati nyeusi
  • Muundo wa nyenzo: Chuma cha chrome molybdenum kinachostahimili athari
  • Daraja la bidhaa: Ultimate

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi