Bisibisi cha athari cha nguvu ya kati kisicho na waya SIW 6AT-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Inaoana na moduli ya Hilti SI-AT-22 Adaptive Torque kwa kufunga kwa udhibiti zaidi, kusaidia kuepuka torque nyingi au chache. Pia inaendana na nanga za stud za Hilti, nanga za cast-in, mifumo ya usakinishaji na matumizi mengine ya kufunga bolti kwa udhibiti wa hali ya juu.
  • Ufungaji wa nanga za skrubu za zege kwa kasi zaidi kwa kutumia kifaa chenye ukubwa mdogo, kutokana na mchanganyiko wa motor isiyo na brashi (brushless) na betri za kizazi kipya za Nuron.
  • Muundo wa kudumu zaidi - motor isiyo na brashi na anvil yenye friction ring huchangia kuongeza maisha ya huduma ya bisibisi hizi za athari zisizo na waya.
  • Ufungaji wa nanga kwa kasi zaidi na udhibiti mkubwa - mipangilio miwili ya kasi na mwanga wa LED ulioboreshwa hukuwezesha kufunga viunga vikubwa kwa haraka na kwa usahihi zaidi.
  • Rahisi zaidi kutumia - mwili mwembamba, mfupi kwa mm 52 na mwepesi kwa kilo 0.4 kuliko toleo lililotangulia, hivyo kusaidia kupunguza uchovu wakati wa kazi za kufunga bolti na nanga siku nzima.
Maombi
  • Kufunga nanga za skrubu za HUS kwenye saruji kwa ajili ya sahani za msingi, viunzi vya fomu za zege, reli za usalama na miunganisho ya muda (kipenyo cha 8-16 mm).
  • Kufunga nanga za stud za Hilti kwenye saruji kwa kutumia moduli ya Adaptive Torque (M10-M24).
  • Kufunga bolti kwenye miundo ya chuma ya msingi na ya sekondari, reli za usalama, racking na mashine (M10-M20).
  • Kufunga skrubu kubwa za mbao kwenye miundo ya mbao ya msingi na ya sekondari, paa za mbao au miundo ya muda (kipenyo cha 8-16 mm).
  • Kufunga mfumo wa usakinishaji wa Hilti MT kwa kasi zaidi na usalama mkubwa kwa kutumia moduli ya Adaptive Torque.

HABARI YA BIDHAA

Bisibisi cha athari kisicho na waya SIW 6AT-22 1/2" (sanduku)
  • Nambari ya bidhaa: 2365069
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

‍

Bisibisi cha athari kisicho na waya SIW 6AT-22 1/2" (kasha)
  • Nambari ya bidhaa: 2365081
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Aina ya anvil: Pete ya msuguano ya 1/2"
  • Torque ya juu zaidi: 300 Nm (1); 450 Nm (2)
  • Torque ya kuvunja nati (Nut-busting torque): 650 Nm
  • Mzunguko kamili wa kupiga (hammering): Mapigo 3500 kwa dakika
  • Idadi ya gia: 2
  • Kasi bila mzigo (RPM): Gia 1: 1550 rpm; Gia 2: 1750 rpm
  • Vipimo (U x P x K): 182 x 72 x 220 mm
  • Uzito wa kifaa (bila betri): 1.8 kg
  • Kiwango cha shinikizo la sauti (A-weighted): 100 dB(A)
  • Volti iliyokadiriwa: 21.6 V

Video

Hilti SI AT-22 Adaptive Torque System - Quick Start Guide
Hilti Nuron Cordless Power Tool 22 Volt Battery Technology
Wasiliana nasi