Mwanga wa utafutaji wa Nuron usio na waya SL 4-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Huangaza kwa mwanga mkali zaidi na umbali mrefu zaidi - kwa hadi lumeni 1800 na uwezo wa kufikia hadi yadi 820, mwanga huu wa kubebwa kwa mkono hutoa mwonekano wenye nguvu pale unapouhitaji zaidi.
  • Njia nyingi za mwanga - chagua kati ya mwanga wa kuelekezwa (spotlight), mwanga wa eneo pana (floodlight) au hali ya pamoja kwa mwangaza bora ukiwa popote.
  • Uwekaji unaobadilika - kichwa kinachozunguka kwa nyuzi 180 kwenye mihimili miwili pamoja na kishikio cha sumaku huruhusu mipangilio mbalimbali ya mwanga wakati wa kazi.
  • Uwekaji unaobadilika - kichwa kinachozunguka kwa nyuzi 180 kwenye mihimili miwili huruhusu mipangilio mbalimbali ya mwanga wakati wa kazi.
  • Imara na rahisi kutumia - mpini unaoshikika kwa urahisi na nyumba imara iliyoundwa kwa matumizi ya muda mrefu katika mazingira magumu ya kazi.
Maombi
  • Ukaguzi wa mifumo ya umeme na huduma za matumizi (utilities).
  • Ukaguzi wa mabomba, njia za hewa (ducts) na usakinishaji wa mifumo ya umeme.
  • Kutoa mwanga katika maeneo ya kazi yenye giza au mwanga hafifu wakati wa kazi za usakinishaji au matengenezo.

HABARI YA BIDHAA

Mwanga wa utafutaji usio na waya SL 4-22 (sanduku)
  • Nambari ya bidhaa: 2403164
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Mwangaza: 1800 lm
  • Uzito: 1.3 kg

Nyaraka

Wasiliana nasi