Adapta ya Mteremko PRA 79

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Adapta ya kuweka miteremko kwa mikono hadi 60%

‍

Maombi
  • Weka adapta kati ya leza inayozunguka na tripod ili kuunda miteremko kwa mikono hadi 60%

‍

HABARI YA BIDHAA

Adapta ya Mteremko PRA 79
  • ‍‍Nambari ya Bidhaa: 2071083
  • Idadi ya Vipengee kwenye Kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Maelezo ya Ziada ya Nyongeza: Weka adapta kati ya leza inayozunguka na tripod ili kuunda miteremko kwa mikono hadi 60%.

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi