Kichimbio cha vigae SPX HEX

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Imeundwa kutoboa hata vigae vigumu zaidi
  • Imeundwa kutoboa kwa haraka zaidi na kudumu kwa muda mrefu
  • Uchimbaji mkavu, hakuna haja ya kutumia maji
  • Uondoaji rahisi wa kiini, pamoja na chaguo la kujaza nta tena

‍

Maombi
  • Kuchimba mashimo yenye kipenyo kidogo kwa ajili ya kufunga nanga za kazi nyepesi kwenye vigae
  • Kufunga vifaa vya usafi wa mazingira
  • Kufunga vifaa vya jikoni
  • Kufunga vizuizi vya milango na reli

‍

HABARI YA BIDHAA

‍

Kichimbio cha vigae HEX 10/40 SPX
  • Nambari ya bidhaa: 2233885
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

Kichimbio cha vigae HEX 12/40 SPX
  • Nambari ya bidhaa: 2233886
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

Kichimbio cha vigae HEX 14/40 SPX
  • Nambari ya bidhaa: 2233887
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

Kichimbio cha vigae HEX 20/40 SPX
  • Nambari ya bidhaa: 2233888
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

Kichimbio cha vigae HEX 6/30 SPX MP3
  • Nambari ya bidhaa: 2233882
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

‍

Kichimbio cha vigae HEX 8/40 SPX MP3
  • Nambari ya bidhaa: 2233884
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 5

DATA YA KIUFUNDI

  • Nyenzo za msingi: Vigae, mawe ya asili
  • Mwisho wa kuunganisha: Umbo la hexagoni
  • Daraja la bidhaa: Ultimate

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi