TE 2-22 Nyumba ya kuzunguka isiyo na waya

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Kikama isiyoweza kushindwa na uwezo - TE 2-22 ni nyundo yetu nyepesi na nyembamba zaidi na nyembamba zaidi, na mshamba bora wa bunduki iliyoundwa ili kukusaidia kufanya kazi katika sehemu nyembamba bila shida ya misuli
  • Zaidi ya kuchimba isiyo na vumbi - inapotumiwa na kiambatisho cha kuondoa vumbi cha Hilti DRS-D au DRS-S au kitambo cha kuchimba shimo na kisafishaji cha utupu kinachofaa cha Hilti
  • Kazi salama katika urefu - tumia konba iliyojumuishwa na kitambaa cha zana cha hiari ili kuondoa mikono yako bila kuathiri ulinzi wa kupungua zana
  • Usahihi ulioboreshwa wa kuchimba - Taa ya LED hutoa mwonekano bora wa eneo lako la kazi, na mshima ulioboreshwa hutoa udhibiti
  • Kwenye jukwaa la betri ya Nuron - zana zisizo na waya bila maadiliano shukrani kwa betri zinazoendelea kudumu, vipande vya kuchimba vya kuokoa nguvu na huduma anuwai ili kukuweka tija, leo na kesho
Maombi
  • Kuchimba kwenye saruji na uashi, haswa juu au katika nafasi nyembamba
  • Kumaliza ndani - kufunga wimbo wa drywall na dari zilizosimamishwa
  • Utengenezaji wa chuma - kufunga vifaa vya chuma kwenye saruji, kama vile mikono, ngazi, vipofu vya jua na vizuizi vya usalama
  • Umeme na mawasiliano - kufunga nyaya, vifaa vya kubadilisha, masanduku ya vituo na taa
  • Kazi zozote ndogo ndogo za kuchimba, wakati urahisi wa waya na utunzaji mzuri ni bora zaidi kwa ujumla kuliko kupunguza muda kwa kufunga

HABARI YA BIDHAA

‍

Sanduku la nyumbo la mzunguko isiyo na waya

  • Nambari ya Bidhaa: 2256706
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 1

‍

Kesi ya nyundo ya mzunguko usio na waya TE 2-22

  • Nambari ya Bidhaa: 2256704
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 1

DATA YA KIUFUNDI

  • Uzito kulingana na Utaratibu wa EPTA 01/2003: kilo 2.3
  • Aina bora ya kuchimba nyundo: 4 - 12 mm
  • Kipenyo cha kuchimba nyundo: 4 - 22 mm
  • Nishati ya athari moja: 1.5 J
  • RPM ya kuchimba nyumbo: Ziara 1090/dakika
  • Utendaji: Hali ya kinyume, mwanga wa kufanya kazi ya LED
  • Thamani ya mtetemeko wa tatu kwa kuchimba nyundo kwenye saruji (ah, HD): 14.7 m/s² (Mchanganyiko uliopendekezwa: B22-110) 14.7 m/s² (Mchanganyiko kulingana na EN 60745-2-6: B22-255)

Video

Teknolojia ya Betri ya Volti 22 ya Vifaa vya Nguvu Isivyo na Waya vya Hilti Nuron
Wasiliana nasi