Taa ya mnara isiyo na waya SL 10-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Ubadilishaji rahisi hadi matumizi ya umeme wa moja kwa moja kupitia kiolesura cha AC.
  • Ufungaji rahisi zaidi - viwango viwili vya kuongeza urefu pamoja na mfumo wa kuachia haraka hurahisisha kukusanya taa, huku mpini rahisi kushika na mkanda wa begani ukirahisisha kubeba.
  • Uimara zaidi wakati wa kusimama - muundo mpana wa miguu mitatu wenye kituo cha chini cha uzito husaidia taa kubaki imara katika mazingira mbalimbali ya kazi.
  • Muundo unaostahimili kuanguka kwa ajili ya kuongeza maisha ya bidhaa.
  • Mwanga usio na vivuli - mnara unaoweza kurefushwa hadi futi 6 na inchi 10 (6'10") hutoa mwangaza wa nyuzi 360°.
Maombi
  • Mwangaza wa 360° kwa mwonekano bora kwenye kuta, sakafu na dari.
  • Kiwango cha ulinzi IP55, kinachofaa kwa matumizi ya nje wakati wa alfajiri, jioni au usiku.
  • Urefu wa kutosha kutoa mwanga katika maeneo makubwa ya kazi bila kuangaza moja kwa moja machoni mwa mtumiaji.
  • Rahisi kuhifadhi na kusafirisha.

HABARI YA BIDHAA

Taa ya mnara SL 10-22 120V (sanduku)
  • Nambari ya bidhaa: 2374181
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Mwangaza: 6500 lm
  • Uzito: pauni 20.8 (lb) / takriban kilo 9.4 (kg)

Nyaraka

Wasiliana nasi