Ugani wa taji la kuchimba DD-BI-ET

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Huunganishwa na mashine ya kuchimba mashimo ya msingi ndani ya sekunde chache
  • Inaendana na taji za kuchimba kwa njia ya ukavu na kwa kutumia maji

‍

Maombi
  • Ugani wa taji za kuchimba almasi

‍

HABARI YA BIDHAA

Ugani wa taji la kuchimba DD-BI-ET300

  • Nambari ya Bidhaa: 220929
  • Idadi ya vipengee kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Urefu wa kufanya kazi: 300 mm
  • Kipenyo: 55 mm

‍

Nyaraka

Wasiliana nasi