Pembe ya almasi Universal SP-T

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Mtindo wa turbo, unaoendelea wa mkono - iliyoundwa ili kutoa kasi ya kukata haraka wakati wa kudumisha kukata laini
  • Iliyoundwa kwa ajili ya ulimwengu kwenye vifaa anuwai, hata chini ya hali ngumu zaidi
  • Mkusanyiko mkubwa wa almasi ya hali ya juu hutoa kasi ya kukata kasi zaidi
  • Mkusanyiko mkubwa wa almasi ya hali ya juu hutoa kasi ya kukata kasi zaidi
  • Iliyoundwa ili kudumu - na sehemu kubwa, zilizounganishwa maalum
Maombi
  • Kukata, kubadilisha ukubwa na kurekebisha vifaa vingi vya ujenzi wa madini, haswa saruji, uashi na jiwe la asili
  • Kwa matumizi na zana zote za kukata almasi zilizofikiliwa na mikono ya Hilti ikiwa ni pamoja na kusaga pembe, vikataji vya umeme na safu

HABARI YA BIDHAA

‍

Diski ya kukata SP-T 115/22 ulimwenguni

  • Nambari ya Bidhaa: 2117882
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 1

‍

‍

Diski ya kukata SP-T 125/22 ulimwenguni

  • Nambari ya Bidhaa: 2117884
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 1

‍

‍

Diski ya kukata SP-T 230/22 ulimwenguni

  • Nambari ya Bidhaa: 2117890
  • Idadi ya vitu katika Kifurushi: 1

‍

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Aina ya zana: Kikanda cha Angle, Kata cha Umeme
  • Nyenzo za msingi: Saruji, Saruji iliyoimarishwa, Ushiriki, Jiwe la asili,
  • Darasa la bidhaa: Premium
  • Operesheni ya mvua au kavu: Mvua na kavu
  • Urefu wa sehemu inayotumika: 8 mm

Nyaraka

Wasiliana nasi