Pembe ya almasi Universal SPX

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Ongeza tija yako zaidi – boresha utendaji wa mashine za kukata za Hilti zinazotumia betri kwa kutumia blade za almasi zilizoundwa mahsusi kwa zana hizi
  • Mikato zaidi kwa kila chaji – kiini chembamba cha blade hutumia nguvu kidogo wakati wa kukata nyenzo za msingi
  • Ukataji laini zaidi – kutokana na segmenti za almasi zilizoboreshwa na zenye msuguano mdogo
  • Utendaji wa juu wa kukata kwa muda mrefu zaidi – teknolojia ya almasi ya Hilti Equidist husaidia kufanya hizi kuwa baadhi ya blade zetu za almasi zenye nguvu zaidi na zinazodumu zaidi
  • Viwango vya ubora vya hali ya juu – kila segmenti ya almasi huunganishwa kwa leza na kupimwa kando kabla ya blade yoyote kuondoka kiwandani
Maombi
  • Kukata saruji na uashi, kama vile kutengeneza nafasi mpya za kufungua au kukata matofali, vitalu na vipengele vilivyotengenezwa awali kwa ukubwa unaohitajika
  • Kuongeza utendaji wa jumla wa zana wakati wa kutumia mashine za kukata za Hilti zinazotumia betri

HABARI YA BIDHAA

Blade ya Almasi 300/25 SPX Universal A
  • Nambari ya Bidhaa: 2287945
  • Idadi katika Kifurushi: 1

‍

‍

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • ‍Nyenzo ya msingi : Uashi, Jiwe la asili, Saruji, Saruji iliyoimarishwa‍
  • Daraja la bidhaa : Ultimate‍
  • Matumizi ya mvua au kavu : Mvua na kavu‍
  • Urefu wa segmenti : 10 mm‍
  • Upana wa segmenti : 2.8 mm‍
  • Ukubwa wa tundu la kati : 25.4 mm‍
  • Kipenyo cha diski : 300 mm‍
  • Unene wa blade/diski : 1.8 mm‍
  • Idadi ya segmenti : 30

Nyaraka

Wasiliana nasi