Kisafishaji cha ujenzi kisicho na waya VC 2D-22

No items found.

VIPENGELE NA MATUMIZI

Vipengele
  • Muundo mdogo na mwepesi - mikanda ya begani, muundo mwembamba na sehemu ya kuhifadhi vifaa kwenye kifaa husaidia kuacha mikono yako huru na kuokoa nafasi kwenye gari lako la kazi.
  • Njia mbili za nguvu - badilisha kati ya hali kamili kwa uwezo mkubwa wa kufyonza na hali ya eco kwa muda mrefu wa matumizi ya betri kulingana na mahitaji.
  • Hose ya kufyonza inayoweza kurefushwa - bora kwa kusafisha maeneo yenye nafasi ndogo, hose inaweza kurefushwa hadi mita 2.5 kutoka kwenye kifaa cha kufyonza.
  • Usafishaji wa kichujio - kisafishaji cha kichujio kinachoendeshwa kwa kitufe husaidia kuondoa vumbi na vizuizi ili kudumisha uwezo mkubwa wa kufyonza na kuharakisha usafishaji.
  • Vumbi kidogo kwa usalama zaidi - husaidia kupunguza mfiduo wa kila siku wa vumbi hatari na kuboresha mwonekano kwa mazingira salama zaidi ya kazi.
Maombi
  • Usafishaji wa maeneo madogo kwenye maeneo ya ujenzi.
  • Kusafisha haraka mabaki makavu yanayotokana na kazi za ujenzi.
  • Usafishaji wa maeneo mbalimbali kwa urahisi kutokana na uwezo wa kubebeka.

HABARI YA BIDHAA

Kisafishaji cha utupu kisicho na waya VC 2D-22
  • Nambari ya bidhaa: 2402233
  • Idadi ya bidhaa kwenye kifurushi: 1

‍

DATA YA KIUFUNDI

  • Uwezo wa juu wa kufyonza (Vacuum): 12 kPa
  • Uwezo wa chombo cha kukusanyia: 4 l
  • Uwezo wa vumbi: 3 kg
  • Matumizi: Kusafisha
  • Chanzo cha nguvu: Kisicho na waya (Cordless)
  • Kiwango cha nguvu ya sauti (A-weighted): 79 dB(A)
  • Uwezo wa kufyonza: 35 l/s
  • Vipimo (U x P x K): 402 x 227 x 284 mm

Nyaraka

Wasiliana nasi